BEN "KUN" AGUERO(10): A STRIKER WITH UNIQUE FOOTBALL GENES!!! - Issa Michuzi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

BEN "KUN" AGUERO(10): A STRIKER WITH UNIQUE FOOTBALL GENES!!!


1. Usuli:
HAJI MANARA ni  mwanamichezo aliyetokea kwenye damu ya gozi la n'gombe. Baba yake, SUNDAY MANARA "COMPUTER" ndiye Mchezaji Bora kabisa kuwahi kutokea Tanzania huku baba yake mkubwa, KITWANA MANARA "POPAT" ndiye mchezaji anaeshikilia rekodi ya kufunga mabao mengi ya ligi, kupiga Hat-trick nyingi kuliko wachezaji wote Tanzania na aliyechezea Taifa Stars kwa muda mrefu kuliko wachezaji wote(miaka 16 toka 1960-1976) na baba yake mdogo, KASSIM MANARA, alikuwa mshambuliaji mahiri wa Taifa Stars hadi ligi kuu ya Austria.
Hata hivyo, kwa dogo wa miaka 10 aitwaye BENJAMIN "KUN" AGUERO, HAJI MANARA anasubiri sana!,  BEN aliwaacha hoi waandishi wa habari waliofurika Etihad Stadium tarehe 12 Mei 2019 siku MAN CITY ilipotwaa ubingwa wa England alipotoboa ukweli huu:
"Sergio Aguero is MY FATHER, Lionel Messi is MY GODFATHER and Diego Maradona is MY GRANDFATHER".
2. AGUERO, MARADONA & MESSI:
BEN alizaliwa tarehe 12 Februari 2009. Baba yake ni SERGIO "KUN" AGUERO, Mnyama wa MAN CITY, Mabingwa wa kabumbu E... Continue reading ->




Source: Issa MichuziRead More