BOT watoa onyo kwa wanaochezea fedha - Mwanahalisi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

BOT watoa onyo kwa wanaochezea fedha

BENKI Kuu ya Tanzania (BoT) imetoa onyo kwa wananchi wanaodhihaki na kukejeli fedha ya nchi, kwa kuwa kitendo hicho ni kosa la jinai kwa mujibu wa sheria. Anaripoti Regina Kelvin … (endelea). Taarifa hiyo imetolewa jana tarehe 18 Septemba 2018 na Idara ya Uhusiano wa Umma na Itifaki baada ya hivi karibuni kutokea matukio ya ...


Source: MwanahalisiRead More