Changamoto 10 Tutakazofanyia Kazi Kwenye Semina Ya Kisima Cha Maarifa 2018. - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Changamoto 10 Tutakazofanyia Kazi Kwenye Semina Ya Kisima Cha Maarifa 2018.

Rafiki yangu mpendwa, Kama ambavyo nimekuwa nakupa taarifa kwa muda sasa, tarehe 03/11/2018 tutakuwa na semina yetu kubwa ya mwaka, SEMINA YA KISIMA CHA MAARIFA 2018. Hii ni semina ambayo tunakutana watu wote ambao tuna kiu ya mafanikio makubwa, watu ambao tunajua tunaweza kufanya zaidi ya pale tulipo sasa na tupo tayari kujitoa ili kupiga... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More