DAWASA YAENDELEA NA MIRADI YA KUSAMBAZA MAJI, KUONGEZA MTANDAO WA MABOMBA - Issa Michuzi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

DAWASA YAENDELEA NA MIRADI YA KUSAMBAZA MAJI, KUONGEZA MTANDAO WA MABOMBA

Na Said Mwishehe,Globu ya jamii
MAMLAKA ya Majisafi na Majitaka Dar es Salaam(DAWASA) imesema pamoja na mikakati mbalimbali waliyonayo hivi sasa inatekeleza miradi mbalimbali ya usambazaji maji.
Akizungumza jijini Dar es Salaam Meneja Uhusiano wa DAWASA Nelly Msuya amesema usambazaji huo wa maji unaenda sambamba na kuongeza matenki na mtandao wa mabomba.
Amesema usambazaji huo pia utafanyika zaidi maeneo ambayo hayakuwa na huduma bora na maeneo yaliyotengwa kwa ajili ya viwanda.Msuya ameongeza mikakati ya DAWASA katika kuendelea kuongeza ufanisi wa usafirishaji, mitambo ya majitaka kwani ina faida mbalimbali.
"Moja ya faida ni kupata maji safi yanayoweza kutumika viwandani kwa kupoozea mitambo au shughuli mbalimbali za umwagiliaji,"amesema Msuya.Akizungumzia baadhi ya changamoto za kimazingira wanazozipata Msuya amesema ni shughuli za kilimo ndani ya hifadhi ya mito ambazo huongeza tope pamoja na kemikali zitokanazo na viwatilifu.
Pia shughuli za ufugaji kwenye vyanzo na makusanyio ya maji na... Continue reading ->


Source: Issa MichuziRead More