Fany aliyefanya cover ya wimbo ‘Madam Hero’ aomba kazi kwa Hamisa Mobetto (Video) - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Fany aliyefanya cover ya wimbo ‘Madam Hero’ aomba kazi kwa Hamisa Mobetto (Video)

Msanii wa muziki, Fany ambaye siku za karibuni alifanya cover ya wimbo Madam Hero ya Hamisa Mobetto, amesema anaomba kuonana na mrembo huyo ili amwandindike wimbo ambao utazungumzia historia ya maisha yake.


 



The post Fany aliyefanya cover ya wimbo ‘Madam Hero’ aomba kazi kwa Hamisa Mobetto (Video) appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More