Fashion Ya Gauni Yampa Wakati Mgumu Wolper - Ghafla TZ | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Fashion Ya Gauni Yampa Wakati Mgumu Wolper

Muigizaji wa Bongo movie na mbunifu wa mitindo Jacqueline Wolper alijikuta katika wakati mgumu baada ya Gauni alilovaa katika shughuli hivi karibuni kumletea kero.


Global Publishers wanaripoti kuwa tukio lilitokea Wikiend iliyopita katika ukumbi wa Club Next Door Arena, Dar ambapo Wolper alivalia gauni lililomwacha wazi sehemu kubwa ya kifua hivyo kila alipokuwa akiendelea na burudani alikuwa akikosa raha kutokana na sehemu ya matiti kutoka nje kwani kila alipoweka sawa baada ya muda hali ilijirudia ileile.



Baada ya sakata hilo kuendelea kwa muda mrefu Mwanahabari alimuuliza sababu ya kubuni fasheni hiyo ya gauni iliyoonekana kumnyima raha lakini alishindwa kutoa jibu lolote na kusema ana haraka hivyo aachwe akapumzike.


Wolper ambaye anasifika kwa kubuni na kushona mavazi yake anayovaa mwenyewe na hata kuuza katika boutique yake ya Wolper house of stylish, amedaiwa kukosea safari hii.


 


The post Fashion Ya Gauni Yampa Wakati Mgumu Wolper appeared first on Ghafla! Tanzania.... Continue reading ->


Source: Ghafla TZRead More