Hawa Ndiyo Walengwa Wakuu Wa SEMINA YA KISIMA CHA MAARIFA 2018, Kama Ni Mmoja Wao Chukua Hatua Sasa. - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Hawa Ndiyo Walengwa Wakuu Wa SEMINA YA KISIMA CHA MAARIFA 2018, Kama Ni Mmoja Wao Chukua Hatua Sasa.

Rafiki yangu mpendwa, Kama ambavyo nimekuwa nakupa taarifa mara kwa mara, semina yetu ya KISIMA CHA MAARIFA kwa mwaka huu 2018 itafanyika tarehe 03/11/2018 jijini Dar Es Salaam. Ni semina ya kukutana ana kwa ana ambapo tunakwenda kujifunza mengi sana kuhusu maisha ya mafanikio makubwa. SEMINA YA KISIMA CHA MAARIFA ni tukio la mwaka ambalo... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More