Hii Ndiyo Sababu Inayopelekea Wanandoa Kutekwa Na Michepuko Ya Nje - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Hii Ndiyo Sababu Inayopelekea Wanandoa Kutekwa Na Michepuko Ya Nje

Mpendwa rafiki, Kila eneo la maisha yetu lina hitaji kazi, na kumbuka kuwa kazi bila kazi hiyo siyo kazi. Ndoa ni kazi kama zilivyo kazi nyingine. Kama umechagua kuingia kwenye wito wa ndoa basi jua umeingia kwenye kazi, na siyo wito wa ndoa tu bali wito wowote ule, unahitaji kazi kama zilivyo kazi nyingine. Kinachowafanya […]


Source: Hisia za MwananchiRead More