Jukumu Kubwa La Mzazi Katika Familia - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Jukumu Kubwa La Mzazi Katika Familia

Mpendwa rafiki, Sisi wote hapo mwanzo tulikuwa ni watoto na baadhi ya misingi ambayo tunaishi huenda tuliipata kutoka kwa wazazi wetu kama vile mchungaji anavyochunga kondoo wake vivyo hivyo mzazi anapaswa kuwachunga watoto wake. Viumbe vinavyopata shida katika karne hii ni watoto kwa sababu ni dunia ambayo ina kila kitu na watu wako huru kufanya... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More