KAMANDA ARUSHA ATHIBITISHA KUJERUHIWA KWA KADA WA CCM - Issa Michuzi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

KAMANDA ARUSHA ATHIBITISHA KUJERUHIWA KWA KADA WA CCM

*Azungumzia hali ya usalama maeneo yanayofanya uchaguzi

Na Said Mwishehe,Globu ya jamii
JESHI la Polisi Mkoa wa Arusha linamshikiliza mmoja wa wanachama wa Chadema kwa tuhuma za kumjeruhi kada wa CCM aliyefahamika kwa jina moja la Idd baada ya kuibuka kwa vurugu kati ya makundi mawili.
Akizungumza na Michuzi Blog Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha Ramadhan Ng'anzi amesema tukio la vurugu hizo zimetokea leo kati ya saa nne na saa tano asubuhi eneo la Mianzini.
Amefafanua Polisi waliwahi kufika eneo la tukio na kufanikiwa kuzima vurugu hizo na kumkamata anayetuhumiwa kujeruhi na anahojiwa, huku aliyejeruhiwa naye amepatiwa matibabu.
Alipoulizwa jina la anayetuhumiwa kujeruhi Kamanda Ng'anzi amejibu kwa sasa yupo nje ya ofisi yake kwa ajili ya kufuatilia na kuangalia hali ya usalama na hasa kwenye kata zinazofanya uchaguzi unafanyika unaofanyika leo.
Hata hivyo inaelezwa kada aliyejeruhiwa ni Mwenyekiti wa CCM Kata ya Kaloleni mkoani Arusha.
Kuhusu hali ya usalama amesema Mkoa wa Arusha hali ni tuli... Continue reading ->





Source: Issa MichuziRead More