Kitu Cha Kuwa Nacho Makini Pale Kipato Chako Kinapoongezeka - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Kitu Cha Kuwa Nacho Makini Pale Kipato Chako Kinapoongezeka

Mpendwa rafiki yangu, Fedha inahitaji nidhamu sana, haijalishi una kipato kikubwa au kidogo kiasi gani lakini thamani ya fedha inaonekana na mtu aliyeishika pesa hiyo kwa mfano, watu wawili wamepewa shilingi elfu 10 mmoja akaenda kula chips kuku ile elfu 10 yake na mwingine akaenda kuiwekeza ile elfu 10 yake yupi hapo atakuwa ameipandisha tathamani... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More