Kumbe wachezaji wa Singida walikuwa wanapigwa!! - Shaffih Dauda | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Kumbe wachezaji wa Singida walikuwa wanapigwa!!

Mkurugenzi wa Singida United amesema miongoni mwa sababu za kuachana na aliyekuwa kocha wao Dragan Popadic ni pamoja na kocha huyo kuwapa vichapo wachezaji wakiwa mazoezini.


“Kukosekana mahusiano mazuri kati ya kocha na benchi lake la ufundi pamoja na wachezaji. Alikuwa akilalamikiwa na wenzake kwamba hapokei ushauri. Wachezaji walimlalamikia kwamba anawapiga wanapokuwa mazoezini pia mchezaji akikosea kwenye mechi anatolewa fasta.”



“Tumeachana naye akiwa hatudai lakini sababu kubwa ya kuachana naye ni uhusiano mbovu kati yake na wasaidizi wake pamoja na wachezaji.”


Kwa sasa timu ipo chini ya Fred Felix Minziro.... Continue reading ->


Source: Shaffih DaudaRead More