Mobetto akitoa neno sakata la wimbo wake ‘Boss’ akiwa Christian Bella “Nikitokea kwenye jambo lazima dunia isimame” - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Mobetto akitoa neno sakata la wimbo wake ‘Boss’ akiwa Christian Bella “Nikitokea kwenye jambo lazima dunia isimame”

“Mimi sijui nina kitu gani? Kikitokea kitu, na kikanihusu utaona kama dunia inasimama hivi” Kauli ya muimbaji Hamisa Mobetto aeleza kwanini Christain Bella atakosolewa ishu ya kuwa naye karibu kwenye muziki.



The post Mobetto akitoa neno sakata la wimbo wake ‘Boss’ akiwa Christian Bella “Nikitokea kwenye jambo lazima dunia isimame” appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More