Msimu mpya wa Premier League na DStv - Shaffih Dauda | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Msimu mpya wa Premier League na DStv

Baada ya Msimu wa Kombe la Dunia kuisha tunarudi kwenye ratiba yetu rasmi ya Soka la Kibabe la Ligi ya EPL. Wanaotufungulia dimba Ijumaa hii ni mechi kati ya Manchester United dhidi ya Leicester City. Wazee wa kazi wanasema biashara asubuhi, je wabingwa hawa wataanzaje msimu huu?


MAJIBU tutayapata Ijumaa hii ndani ya Supersport 3 Saa 3:50 usiku LIVE kwenye DStv pekee ikiwa kwenye Lugha yetu tamu adhimu ya Kiswahili.



Bila kusahau, wateja wa DStv wanaweza pakua “Download Application” ya DstvNow itakayowawezesha watanzania wengi kufurahia msimu huu wa soka kwani unachotakiwa tu ni kuwa na akaunti yako ya DStv na unaweza kutazama katika vifaa zaidi ya vinne kama vile simu, kompyuta, na televisheni ya kawaida ukiwa mahali popote wakati wowote!


Huu Moto hauzimi na kama sio DStv, Basi Potezea!


Lakini mimi kama Shaffih Dauda nimetoa utabiri wangu ambao watu wengi wametokwa na mapovu kutokana na timu zao pendwa kuwa kwenye nafasi mbovu. Leo tutaanza kuona hizo jinsi watakavyo anza, majibu yote tutayapata kwenye Dstv Tanzania.



Source: Shaffih DaudaRead More