MUSIC AUDIO: Ben Pol aachia kolabo yake mpya na ya kwanza kufanya na Harmonize ‘Why’ - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

MUSIC AUDIO: Ben Pol aachia kolabo yake mpya na ya kwanza kufanya na Harmonize ‘Why’

Msanii wa muziki wa RnB hapa Tanzania, Ben Pol ameachia audio yake mpya aliyomshirikisha Harmonize kutoka WCB, mzigo unaitwa ‘WHY’ na producer wa mdundo huo ni Sheddy Clever.



The post MUSIC AUDIO: Ben Pol aachia kolabo yake mpya na ya kwanza kufanya na Harmonize ‘Why’ appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More