Mwalimu wa sanaa wa Mzee Majuto afunguka: Vituko vyote nimemfunza mimi baada ya kuniomba! (Video) - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Mwalimu wa sanaa wa Mzee Majuto afunguka: Vituko vyote nimemfunza mimi baada ya kuniomba! (Video)

Mzee Kasongo ambaye ni mwalimu wa marehemu Mzee Majuto katika sanaa amefunguka kuzungumza kwanini aliamua kumfunza masuala ya kuigiza. “Mimi nilivipenda sana vituko vyake, alikuwa anabeba paka”



The post Mwalimu wa sanaa wa Mzee Majuto afunguka: Vituko vyote nimemfunza mimi baada ya kuniomba! (Video) appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More