Profesa Mbarawa alivyotinga DAWASCO Baada ya Kukabidhiwa Wizara Ya Maji - Mwanaharakati Mzalendo | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Profesa Mbarawa alivyotinga DAWASCO Baada ya Kukabidhiwa Wizara Ya Maji


Mamlaka ya Maji Safi na Majitaka Dar es Salaam (Dawasco) imejipanga kuwasajili wamiliki wa visima binafsi jijini hapa ili kuwatambua na kutibu maji yao ili wasipate magonjwa yatokanayo na maji yasiyo salama.
Akizungumza leo Julai 4 wakati akimpokea Waziri wa Maji na Umwagiliaji, Profesa Makame Mbarawa, Ofisa Mtendaji Mkuu wa Dawasco, Mhandisi Cyprian Luhemeja amesema lengo la mpango huo ni kuhakikisha  wananchi wanapata maji safi na salama.
Luhemeja amesema wenye visima binafsi wanaouza maji watakuwa wanaangaliwa kwa karibu ili kukaguliwa maji wanayouza ili wasisababishe madhara kwa watumiaji wa bidhaa hiyo muhimu.
“Mwaka ujao, tutawasajili wote wenye visima na, tutawapa leseni na tutakuwa tunayatibu maji yao na wale wanaouza maji yao tutakuwa tunawasimamia,” amesema mkurugenzi huyo wakati akieleza mipango ya taasisi yake kwa Waziri Mbarawa.
Mtendaji huyo amesema wafanyakazi wote wa mamlaka hiyo wamesaini makubaliano ya utendaji (performance agreement) ambayo yanaonyesha majukumu yao ... Continue reading ->


Source: Mwanaharakati MzalendoRead More