Rafiki, Naomba Dakika Yako Moja Tu, Nina Jambo Muhimu La Kukuambia. - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Rafiki, Naomba Dakika Yako Moja Tu, Nina Jambo Muhimu La Kukuambia.

Rafiki yangu mpendwa, Nimekuwa nafanya kazi hii ya kushirikisha maarifa ya maisha na mafanikio kwa zaidi ya miaka mitano sasa. Lakini kadiri siku zinavyokwenda, ndivyo ninaona watu hawana muda, hata ule muda wa kujifunza. Kwa sasa watu wamezongwa na usumbufu wa kila aina, kuanzia kazi zao, mitandao ya kijamii, habari, na mambo mengine yanayoendelea kwenye... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More