Rafiki wa Mzee Majuto afunguka: Mzee Majuto alikuwa anapenda sana kuwinda ndege (Video) - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Rafiki wa Mzee Majuto afunguka: Mzee Majuto alikuwa anapenda sana kuwinda ndege (Video)

Rafiki wa marehemu Mzee Majuto, Mzee Fidia Mgeni ambaye alicheza na marehemu enzi za utoto, amefunguka kuzungumzia vituko vya rafiki wake huyo wakiwa shuleni.!



The post Rafiki wa Mzee Majuto afunguka: Mzee Majuto alikuwa anapenda sana kuwinda ndege (Video) appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More