RC MAKONDA AZINDUA KAMPENI YA KUZUIA VIFO VITOKANAVYO NA UZAZI, AKABIDHI BILION 3 ZA UJENZI HOSPITAL ZA WILAYA - Kajunason | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

RC MAKONDA AZINDUA KAMPENI YA KUZUIA VIFO VITOKANAVYO NA UZAZI, AKABIDHI BILION 3 ZA UJENZI HOSPITAL ZA WILAYA

Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda leo amefanya tukio la kihistoria la uzinduzi wa Kampeni ya kuzuia vifo vitokanavyo na uzazi pamoja na kukabidhi hundi ya Shilingi Bilioni 3 alizotoa Rais Dkt.John Magufuli kwaajili ya ujenzi wa Hospital za Wilaya ya Kigamboni na Ilala eneo la Kivule ambapo ametoa muda wa Miezi 3 kuhakikisha ujenzi umekamilika.
Akizungumza katika Uzinduzi huo RC Makonda amesema serikali imejidhatiti kuhakikisha inapunguza na ikiwezekana kumaliza kabisa vifo vya Mama na Mtoto kwa kujenga Hospital za kutosha, Zahanati, Vituo vya Afya, Ununuzi wa Magari ya kubebea Wagonjwa pamoja na vifaa tiba ili wananchi wasipate tabu.RC Makonda amesema katika Fedha hizo Wilaya ya Kigamboni imepokea Shilingi Bilion 1.5 na Ilala Bilioni 1.5 ambapo Hospital zitakazojengwa zitakuwa na watumishi zaidi ya 500 na kuongeza kuwa mbali na Ujenzi wa Hospital hizo za Wilaya pia Serikali inaendelea na ujenzi wa Hospital nyingine ya kisasa eneo la Mabwepande.
Aidha RC Makonda amewataka wa... Continue reading ->


Source: KajunasonRead More