SHIZA RAMADHANI KICHUYA YUKO TAYARI KWA MSIMU MPYA SIMBA SC - Bin Zubery | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

SHIZA RAMADHANI KICHUYA YUKO TAYARI KWA MSIMU MPYA SIMBA SC

Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAMWINGA machachari wa Simba SC, Shiza Ramadhani Kichuya yuko tayari kwa msimu wa tatu Simba SC akiwa na malengo ya kufanya vizuri zaidi.Kichuya aliyejiunga na Simba SC mwaka juzi akitokea Mtibwa Sugar amejiunga na kikosi cha timu hiyo tayari kwa safari ya Uturuki Jumamosi usiku.Kichuya amejiunga na timu hiyo baada ya mazoezi yake binafsi ya awali kujiweka fiti kufuatia mapumziko ya mwezi mzima baada ya msimu mzuri uliopita.Shiza Kichuya akiwa gym baada ya kufanya mazoezi ya kutosha 
Kichya aliisaidia Simba SC kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara kwa mara ya kwanza baada ya miaka mitano.  


Source: Bin ZuberyRead More