Tafiti Zinaonesha Ukitumia Msukumo Huu Utaongeza Kipato Chako Mara Tatu Ya Unachopata Sasa. - Hisia za Mwananchi | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Tafiti Zinaonesha Ukitumia Msukumo Huu Utaongeza Kipato Chako Mara Tatu Ya Unachopata Sasa.

Rafiki yangu mpendwa, Hakuna mtu anayejua umuhimu wa fedha kwenye maisha yako kuliko unavyojua wewe mwenyewe. Huenda ndiyo kitu kinachokuweka macho usiku kucha ukifikiria. Huenda ndiyo kitu unachofikiria muda mwingi wa maisha yako. Hakuna ubaya wowote kwenye kutaka fedha zaidi, kwa sababu kuendesha maisha yetu kunahitaji fedha. Tatizo la fedha linakuja pale ambapo mtu unakuwa... Continue Reading →


Source: Hisia za MwananchiRead More