TRA YAKUSANYA TRILIONI 3.8 ROBO YA KWANZA YA MWAKA WA FEDHA 2018/19 - Mwanaharakati Mzalendo | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

TRA YAKUSANYA TRILIONI 3.8 ROBO YA KWANZA YA MWAKA WA FEDHA 2018/19


 Mkurugenzi wa Huduma na Elimu kwa Mlipakodi Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Richard Kayombo akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo kuhusu makusanyo ya kodi kwa kipindi cha miezi mitatu kwa mwaka wa feda 2018/2019. Kulia ni Meneja wa huduma na elimu kwa mlipakodi Mamlaka ya mapato Tanzania(TRA) Gabriel Mwangozi.Mkurugenzi wa Huduma na Elimu kwa Mlipakodi Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Richard Kayombo katikati akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo kuhusu kulia ni Meneja wa huduma na elimu kwa mlipakodi Mamlaka ya mapato Tanzania(TRA) Gabriel Mwangozi na kushoto Meneja wa huduma na elimu kwa mlipakodi Mamlaka ya mapato Tanzania(TRA).Mkurugenzi wa Huduma na Elimu kwa Mlipakodi Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Richard Kayombo akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam leo.
Picha na Avila Kakingo, Globu ya Jamii.
MAMLAKA ya Mapato Tanzania (TRA), imefanikiwa kukusanya jumla ya Shilingi Trilioni 3.84 kwa kipindi cha miezi mitatu ... Continue reading ->


Source: Mwanaharakati MzalendoRead More