Video: Mwalimu Kashasha amchambua Alikiba ‘anataka kuwa staa na kwenye soka lazima akubali kuacha moja’ - Bongo5 | PressTZ - Your Number 1 Source of Aggregated Online Content

 

Video: Mwalimu Kashasha amchambua Alikiba ‘anataka kuwa staa na kwenye soka lazima akubali kuacha moja’

Mchambuzi mahiri wa mchezo wa soka nchini, Mwalimu Alex Kashasha amemzunguzmia msanii wa muziki wa Bongo na mchezaji watimu ya Coastal Union ya Tanga, Alikiba namna ya kukabiliana na mikikimiki ya ligi kuu wakati huo huo kuendeleza sanaa yake.



The post Video: Mwalimu Kashasha amchambua Alikiba ‘anataka kuwa staa na kwenye soka lazima akubali kuacha moja’ appeared first on Bongo5.com.


Source: Bongo5Read More